Tsawon wane lokaci ne ya dace a dauka ana jima'i? - Android Pols - latest news, natural remedies, and entertainment

Tsawon wane lokaci ne ya dace a dauka ana jima'i?

Tsawon wane lokaci ne ya dace a dauka ana jima'i?
Tsawon wane lokaci ne ya dace a dauka ana jima'i? 


Tsawon Lokacin Jima'i Ya Kamata Ya Kasance Tsakanin Ma'aurata, yananyin yadda suke bukatar dauka tun daga gudanar da wasan motsa sha'awa har zuwa gudanar da saduwa. 


Yawancin ma'aurata suna tambayar tsawon lokacin da ya kamata su kasance cikin jima'i, kodayake amsar ta dogara ne akan abubuwa da yawa. Daga shekaru da salon rayuwar ma'aurata, zuwa yawan lokutan soyayya, sadarwa, da irin soyayyar da ake bayarwa, duk suna taka rawa a cikin tsawon lokacin da ya dace don jima'i. Tsawon lokacin na iya bambanta daga ma'aurata zuwa ma'aurata, amma gabaÉ—aya, jima'i na iya É—aukar tsawon mintuna 10 zuwa mintuna 15. Shine kowa zai iya samun gamsuwa a tsakanin ma'aurata. 


A cewar ma'aikatar lafiya ta Healthline, jima'i yana taimakawa wajen gina aminci da haɓaka dangantaka mai zurfi tsakanin ma'aurata. Yana da muhimmiyar rawa a cikin dangantaka saboda yana ba wa ɓangarorin biyu damar nuna tausayi da fahimtar juna. Jima'i kuma yana da amfani ga lafiyar jiki da kwanciyar hankali na dogon lokaci. Bincike ya nuna cewa ma'auratan da suka yi jima'i mai inganci kuma akai-akai suna ƙara samun farin ciki a cikin dangantakarsu idan aka kwatanta da waɗanda ba su da yawan jima'i.


Tsawon lokacin jima'i ya kamata ya dogara ne akan abin da ya dace ga É“angarorin biyu. Ya kamata kowane ma'aurata su tattauna a fili game da abin da kowane ke bukata a yayin jima'i. Wannan zai taimaka wajen samar da kwarewar jima'i mai daÉ—i ga É“angarorin biyu.


Yawan lokutan jima'i ya kamata ya dogara ne akan halayen kowane ɗayan ma'aurata, bukatar sa, da kwarewarsa. Wasu ma'aurata na iya jin buƙatar yin jima'i akai-akai fiye da wasu; duk da haka, yana da muhimmanci a yi magana da juna don tabbatar da cewa akwai jin daɗi a cikin adadin lokacin da ake son yin jima'i ba tare da an cutar da ɗaya ba. Akwai wasu ma'auratan da ba za su iya yin jima'i kowace rana ba kuma hakan ba laifi ba ne, muddin ɓangarorin biyu sun san bukatun juna kuma suna mutunta su.


Hakanan yana da muhimmanci a yi la'akari da irin jima'in da kuke yi. Lokaci mai inganci da halayen jima'i na iya ɗaukar sa'o'i, amma ba dole ba ne ya kasance iri ɗaya koyaushe. Bambancin abubuwa na iya ƙara jin daɗi ga kwarewar kuma ya sa ta zama mai daɗi ga ɓangarorin biyu. Wasu misalan nau'ikan jima'i waɗanda za su iya ɗaukar lokaci mai kyau sun haɗa da tausa, runguma, sumba, da riƙe hannuwa.


Dangantaka tana tasowa, kuma saboda haka tsawon lokacin da ma'aurata suke jima'i na iya canzawa bayan lokaci. Yayin da dangantaka ta ƙaru, soyayya da jima'i na iya zama mafi yawa kuma su fi tsayi fiye da da. Yana da muhimmanci a tuna cewa yadda sauri ko jinkirin dangantaka ta tasowa ya dogara ne ga mutanen biyu kuma ya kamata su kasance cikin kwanciyar hankali kuma sun yarda da saurin ci gaban.


Tsawon lokacin jima'i tsakanin ma'aurata ya dogara ne akan abubuwa da yawa, kamar salon rayuwa, buƙatu, da abin da ake tsammani na dangantaka. Yana da muhimmanci ga ma'aurata su tattauna a fili game da bukatunsu, abin da ake tsammani, da iyakoki game da jima'i don samar da kwarewa mai kyau da gamsarwa tsakanin juna. Gabaɗaya, jima'i ya kamata a ji daɗinsa kuma a rungume shi a duk lokacin da ya dace ga ɓangarorin biyu.



Related Posts:
Previous article
Next article

Leave Comments

Post a Comment

Iklan Atas Artikel

Iklan Tengah Artikel 1

Iklan Tengah Artikel 2

Iklan Bawah Artikel