Sirrin Gajerar Mace A Wajen Jima'i |
Sirrin Dake Tattare Da Gajerar Mace A Wajen Jima'i
Kamar yadda muka yi nazari akan rabe-raben mata, ɗabi'unsu halayyarsu da Kuma shaƙiyancinsu. Mun yi magana akan Dogayen mata, Sirara, lukutaye da Kuma ƴan duma duma. Yau kuma da yardar Allah zamu karkata kan sirrin Gajerun mata.
GAJERAR MACE:- Wacce ake yiwa laƙabi da "ƳAR ƘARAMAR ƘASA DA ARZIƘIN MAN PETIR". wasu kuma su kira ta ƳAR ƘURƘURA DA INJIN DAF.
Duka dai sunan ya dace da ita don idan ka kalli KAYAN ALATUN da Galibi Gajerun mata suke Tarawa za ka tabbatar da abinda na faɗamaka. Domin kuwa A ƙirjin Gajerar Mace ne aka fi samun GOLDEN BREASTS (Ƴan Biyu na gogar juna) wanda shine Nonon da maza suka fi naci da son suga ƙirjin Mace na ɗauke da shi. Galibin Gajerun mata suna da son girma, jiji da kai, kafiya, naci, izza da sauransu.
Yadda Gajerar Mace Take Wajen Jima'i
Yawanci duk yadda gajerar mace take jin sha'awar jima'i bata fiya neman mijinta a shimfiɗa ba. Sai dai idan shi ya taya to ta sallama masa shima sai ta ɗan ja masa aji.
Gajerar mace bata fiye zurfin gaba ba, Kuma bata fiye ruwa ba. Amma tana so namiji ya ɗauki a ƙalla mintina goma ko fiye da haka yana gurzarta bayan wasannin motsa sha'awa. Hakazalika farjin su yana bushewa da zarar namiji yayi rounds biyu.
Gajerun mata sun fi son "KWANCIYAR RIGINGINE" akan kowane salon kasancewarsu basu da ZURFIN FARJI.
WEAKNESSES POINT din su yawanci nonuwasu ne, saboda haka akwai buƙatar mijin Gajera ya ɗauki dogon lokaci yana yin wasa da NONUWANTA kafin ya harba linzaminsa zuwa Birnin rafin daɗinta.
Gajerar Mace na iya jure ko rounds nawa mijinta zai yi yana sukuwa a kanta kamar lukuta ko ƴar duma duma ba, su sunfi buƙatar faplay sama da hawa da sauka.
Sannan tafi buƙatar Namiji Mai DOGUWAR MASALUGA ta yadda yana zungura mata tana kuka. Yawancin gajerun mata suna so suga mijinsu na fita hayyacinsa yayin da ake kai komo a kanta.
Gajerar mace Bata shiri da malalacin Namiji me hawa kanta yayi minti 3 ko biyar ya faɗo kasa. Da zarar ka kasance haka tofa zata riƙa gudunka a wajen jimai Gaskiya.