Daga Malamai
Ƙungiyar Hamas Ƴan Shi'a ne, cewar Sheikh Baffa Hotoro
Monday, October 16, 2023
0
Ƙungiyar Hamas Ƴan Shi'a ne, cewar Sheikh Baffa Hotoro
Ƙungiyar Hamas Ƴan Shi'a ne, Shehin malamin ya bayyana hakan ne a shafinsa na facebook a ranar Maganar dai ta tayar da hazo inda mutane da yawa ke yin ala-wadai kan martanin nasa.
A cikin rubutun ya wallafa kamar haka;
"Ƙungiyar Hamas Ƴan Shi'a ne, Akwai hadin baki tsakanin su d Yahudawa bayan azahar insha Allah"
Shin yaya kuke ganin waɗannan kalamai na Sheikh Baffa Hotoro, kuna ganin abinda ya dada daidai ne ko kuwa? ku bayyana mana ra'ayin ku.
Previous article
Next article
Leave Comments
Post a Comment